![](https://futurenews24.net/wp-content/uploads/2024/03/boy.webp)
ซึ่งทำเอาคนที่เห็นภาพนี้ต่างพากันกันคอมเมนต์ถึงความสวยหวานของทั้งคู่ เรียกว่านางฟ้าชัด แถมชาวเน็ตหลายคนที่บอกว่าอยากเห็น แอฟ ทักษอร-เจี๊ยบ พิจิตตรา เล่นละครด้วยกัน
แต่งานนี้ก็โดน บอย พีซเมคเกอร์ หรือ บอย อนุวัฒน์ สามีของ เจี๊ยบ พิจิตตรา ที่เข้าไปคอมเมนต์ช็อตฟีลใต้รูป เจี๊ยบ-แอฟ ไว้ว่า “เม้นที่บอกว่าอยากให้ทั้งสองคนเล่นละครด้วยกัน จะเป็นงี้นะ -ฉากกินข้าว 2 ชม -เดินลงบันำด 40 นาที”
โอ๊ย! บอยแกงภรรยาแรงอีกแล้วจ้า แต่ยังไงแฟนๆ ก็ยังรอดูคู่ เจี๊ยบ-แอฟ อยู่นะ